जेव्हा पुरुष स्त्रीसाठी वेडे असतात तेव्हाच या १४ गोष्टी करतात

जेव्हा आपण एखाद्यावर प्रेम करण्यास सुरु करता तेव्हा ते आश्चर्यकारक असते आणि भयंकर देखील असते. आपल्याला माहित नसते की समोरच्यालाही आपल्याबद्दल त्याच फिलिंग असतील आणि आपणही रेड सिग्नल मिळू नये म्हणून प्रयत्न करत असो. परंतु आम्ही येथे तुम्हाला काही असे निर्देश सांगणार आहोत ज्यावरून तुम्ही खात्री करू शकता की समोरचा तुमच्याबद्दल तशाच भावना ठेवतो कि नाही. चला तर पाहूया पुरुषांच्या या १४ गोष्टी…

१) तो तुमच्या चरबी आणि स्ट्रेच मार्क्सकडे पाहत नाही – आपल्यातच त्रुटी असताना आपल्याला तो सुंदर दिसत नाही, परंतु तो त्याच्या मनाने सुंदर असेल तर तोच खरा माणूस आहे.

२) तो तुम्हाला ते सांगतो जे ऐकायचे नाही, पण तो तेच सांगतो ज्याची तुम्हाला गरज आहे – हा माणूस तुमचे म्हणणे विसरत नाही, याचाच अर्थ असा आहे की त्याला खरोखर तुमची काळजी आहे आणि त्याला तुमचं ऐकुन घेण्यात रस आहे.

३) तो आपल्यासोबत स्पा नाइट करेल. आपल्यासोबत एक मेडिक्योर/पेडीक्योर करेल. त्याला त्याचे मित्र बघतील याची तमा न बाळगता तो ग्रीन टी चा मास्क घालेल. हेच खरं प्रेम आहे. आपल्या आनंदासाठी तो असे करत असतो. फक्त असे करायचे आहे जे आपल्याला आनंदित करते.

४) तो तुमच्याबरोबर खरेदी करायलाही जाईल. सहसा पती किंवा सिरीयस प्रेमीचे ते कर्तव्य असते. त्याला शॉपिंगमध्ये रस नसला तरी तुमच्यासोबत वेळ घालवायचा म्हणून तो तुमच्यासोबत येईल.

५) आपल्या सुंदर मैत्रिणी किंवा सुंदर महिला आपल्या आजूबाजूस असतानादेखील तो लक्ष देणार नाही. कारण त्याला तुम्हाला वीर महिला किंवा मुलींसमोर कमीपणा वाटेल असे त्याला वागायचे नाही. ६) त्याला सतत भीती वाटत असते की तुम्हाला कायतरी होईल. तुमच्यापासून दुरावा हा त्याच्यासाठी फार भीतीदायक असतो.

७) जेव्हा जेव्हा आपण त्याच्या कुटुंबाला भेटावे अशी इच्छा त्याने व्यक्त केली असेल, तेव्हा त्यांना फक्त एका मुलीला सांगायचे असते की ती थोडा वेळ आपल्या कुटुंबासोबत एकत्र असेल तर त्याच्या जीवनातील सर्वात जिव्हाळ्याचा भाग असेल.

८) तो तुम्हाला कारण बनवून स्वतःच्या दैनंदिन व्यस्त कार्यक्रमातून थोडाफार वेळ काढत असतो. केवळ आपल्या मित्रांसाठी तो असे करणार नाही. ९) आपण बोललेल्या सर्व छोट्या गोष्टी त्याला आठवतात. आपण स्वतः विसरलो असलो तरी आपल्यासोबतच्या आठवणी तो मौल्यवान मानतो आणि आपल्या प्रत्येक गोष्टीकडे तो लक्ष देतो.

१०) जेव्हा तुम्ही भांडत असता तेव्हा तो अहंकार गिळतो आणि जरी तो चुकीचा नसला तरी स्वतःहूनआधी माफी मागतो. जर याने काही केले असेल तर काही तासांपेक्षा जास्त काळ तो तुमच्यावर नाराज राहू शकत नाही.

११) तो म्हणतो की तू त्याला मेकअपशिवाय आवडते. १२) आपला प्रतिसाद फक्त त्यालाच महत्त्वाचा वाटतो आणि एखाद्या परिस्थितीत आवश्यक असल्यास तो आपल्यासाठी नेहमी उभा राहतो. जो माणूस तुमच्यासाठी गंभीर बाबींमध्ये उभे राहण्यास तयार असतो तोच एक रक्षक असतो, कारण लोक सहसा अशा गोष्टींपासून दूर राहणे पसंत करतात.

१३) तो त्याच्या कामात व्यस्त असताना आपली आठवण काढून त्वरित काहीतरी मेसेज पाठवतो. आपल्याकडून काहीतरी रिप्लाय ऐकून घेण्यासाठी तो खूप उत्साही असतो. आपल्याला शक्य तितक्या लवकर आपण काहीतरी प्रेमळ उत्तर द्यायला हवं. १४) जेव्हा आपण मासिक पाळीत असता तेव्हा तो अत्यंत संवेदनशील असतो. एक पुरुष जो स्त्रीला तिच्या मजेदार आणि सर्वात विचित्र क्षणांमध्ये समजून घेतो, तोच कायम तिच्या बाजूने उभे राहण्यास तयार असतो.

माहिती महत्वपूर्ण वाटल्यास अवश्य शेअर करा आणि आमचे पेज लाईक करायला विसरू नका. आम्हाला माहीती आपण info@khaasre.com या इमेल आयडीवर पाठवु शकता.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *