मुलं फिगर, ड्रेसकडे नाही तर मुलींच्या ‘या गोष्टींकडे’ होतात आकर्षित!

आजकाल प्रत्येक मुलीला मुलाचं अटेन्शन मिळवावं वाटतं. यासाठी त्या इतरांपेक्षा वेगळं दिसायचा राहायचा प्रयत्न करतात. सुंदर आणि इतरांपेक्षा वेगळं दिसण्यासाठी मुली सहसा ब्यूटी प्रॉडक्ट्स, ट्रीटमेंट्स आणि नव्या ड्रेसेसच्या विचारात असतात. या गोष्टीतून त्यांना आनंद मिळतो. पण मुलांचं अटेन्शन मिळेलच असे नाही. कधी कधी यामध्ये यश देखील मुलींना येते.

पण तुम्हाला हे माहीत आहे का की, मुलांना तुमच्यातील कोणत्या गोष्टी जास्त आवडतात. नसेल माहीत तर जाणून घेऊ पहिल्या भेटीत मुलींच्या कोणत्या गोष्टींकडे मुलं होतात आकर्षित.

डोळे

दोन व्यक्तींची पहिली भेट डोळ्याच्या माध्यमातूनच होते. एखाद्याच्या डोळ्यात बघून व्यक्तीबाबत खूपकाही जाणून घेता येतं, असं म्हटलं जातं. त्यामुळेच मुलांची नजर मुलींच्या डोळ्यांकडे असते. मुलींच्या डोळ्यांकडे बघूनच मुलं त्यांच्याबद्दल खुप काही जाणून घेतात. तसेच ते जे शब्दांमधून बोलता येत नाही ते डोळे सांगून जातात. त्यामुळे मुलं मुलींच्या डोळ्यात बघतात.

मुलींची स्माईल

मुलं बऱ्याचदा स्टाईल नाही तर मुलींची स्माईल बघूनच प्रेमात पडतात. फिगर किंवा लूकची गरज नाही मुलांना इम्प्रेस करण्यासाठी मुलींची स्माईलच पुरेशी ठरते. स्माईलचा दैनंदिन आयुष्यात देखील महत्वाचा रोल असतो. आपण एखाद्याला भेटलो तर स्माईल बरेच काम करून जाते. हीच बाब मुलींनाही लागू पडते. जर तुम्हाला एखाद्या मुलाला तुमच्याकडे आकर्षित करायचं असेल तर तुमची स्माईल तुमचं काम करेल.

सुंदर केस

मुली उगाच तासंतास पार्लरमध्ये बसून हेअर स्पा आणि हेअर ट्रीटमेंट नाहीत करत. त्यांना हे माहीत असतं की, याने त्यांच्या सौंदर्यातही भर पडते आणि मुलांचंही अटेंशन त्यांना मिळतं. कोणत्याही मुलीच्या सौंदर्यात तिच्या केसांची महत्त्वाची भूमिका असते. मुलींचे केस मुलांना फार आकर्षित करतात.

आवाज

मुलींचा आवाजही मुलांना आकर्षित करण्यासाठी पुरेसा ठरतो. गोड आणि स्पष्ट आवाज मुलांना जास्त आवडतो. मुलींच्या बोलण्याच्या स्टाईलवरूनही त्यांच्याबाबत मुलं जाणून घेत असतात. मुलींच्या आवाजावरून तिच्याबद्दल अनेक गोष्टी समजून येतात. तिच्या स्वभावाबद्दल आवाजच खूप काही सांगून जातो.

माहिती महत्वपूर्ण वाटल्यास अवश्य शेअर करा आणि आमचे पेज लाईक करायला विसरू नका. आम्हाला माहीती आपण info@khaasre.com या इमेल आयडीवर पाठवु शकता.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *