जाणून घ्या, तुमचे फेसबुक अकाउंटला कोण वारंवार भेट देतो…

फेसबूकने तरुणाईस अक्षरशः वेद लावले आहे. तरुणच कशाला सर्व वयोगटातील लोक फेसबुक वापरतात. वैयक्तिक आणि व्यायसायिक अशा दोन्ही प्रकारे फेसबुकचा वापर करता येतो. काही वेळा आपण इतरांचे प्रोफाईल चेक करतो. तसंच आपलं प्रोफाइल कोण चेक करतं का ? हा प्रश्न नेहमी तुम्हाला पडतो. जर तुम्हाला माहिती करायचे असेल कि तुमच्या प्रोफाईलला कोण भेट देते तर किती बरे होईल.
हो आता तुम्ही हे माहिती करू शकता ते हि अगदी सोप्या पद्धतीने त्या करिता फक्त एक Google Extension आपल्या Chrome Browser मध्ये इंस्टाल करायच काम आहे..

Extension मिळविण्याकरिता काय करसाल ?

गुगल क्रोममध्ये उजव्या बाजूला दिलेल्या तीन डॉट वर क्लिक करा. त्यामध्ये More Tools वर क्लिक करा, नंतर Extension वर क्लीक करा. त्यानंतर एक नवीन विंडो ओपन होईल. मग स्क्रीनवर खूप ऑपशन्स येतील. त्यातील सर्वात खाली असलेले Get more extensions वर क्लिक करा.

Get more extensions वर क्लिक केल्यावर नवीन विंडो ओपन होईल. मग डाव्या बाजूला दिलेल्या सर्च ऑप्शनमध्ये Flatbook लिहून एंटर करा. अॅड ऑप्शन येईल. Flatbook अॅड झाल्यावर प्रोसेस पूर्ण होईल.

हे flatbook app तुमच्या फेसबुक खात्यास कनेक्ट होईल तुम्ही फेसबुकवर डाव्या बाजूस बघू शकता. काही तासात तुमच्या account ची पूर्ण माहिती मिळविल्या नंतर तुम्हाला कोणी Unfriend केले, तुमच्या प्रोफाईलला कोणी भेट दिली हि सर्व माहिती तुम्हाला Flatbook मध्ये मिळेल.
या करिता तुम्ही खाली दिलेला विडीओ हि बघू शकता…

धन्यवाद पोस्ट आवडल्यास नक्की शेअर करायला विसरू नका…

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *